Kickoff Traffy Fondue จ.เชียงใหม่
วันที่ 16 มิ.ย. 66 ที่ ห้องพลอยไพลิน โรงแรมกรีนเลค รีสอร์ท เชียงใหม่ นายนิรัตน์ พงษ์สิทธิถาวร ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานและกล่าวให้โอวาทผู้เข้ารับการอบรมเชิงปฏิบัติการ “การใช้งานแพลตฟอร์มการจัดการปัญหาบ้านเมือง Traffy Fondue จังหวัดเชียงใหม่” ซึ่งศูนย์ดำรงธรรมจังหวัดเชียงใหม่ จัดขึ้นเพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจในการใช้แอปพลิเคชัน Traffy Fondue แก่ส่วนราชการในจังหวัดเชียงใหม่ ให้สามารถเข้าใช้งานการรับเรื่อง ส่งต่อ และรายงานเรื่องร้องเรียน ร้องทุกข์ของจังหวัด รวมทั้งนำไปประยุกต์ใช้ในการจัดการเรื่องร้องเรียนภายในหน่วยงานได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![](https://www.traffy.in.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_230619_12-1024x683.jpg)
![](https://www.traffy.in.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_230619_40-1024x576.jpg)
![](https://www.traffy.in.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_230619_2-1024x683.jpg)
![](https://www.traffy.in.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_230619_1-1024x683.jpg)
![](https://www.traffy.in.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_230619_16-1024x683.jpg)
![](https://www.traffy.in.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_230619_17-1024x683.jpg)
![](https://www.traffy.in.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_230619_14-1024x683.jpg)
![](https://www.traffy.in.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_230619_9-1024x683.jpg)
![](https://www.traffy.in.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_230619_23-1024x683.jpg)